Kết quả bóng đá trong ngày

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AFCC

23:00 [B-1] Kahrabaa - AL Ahed [A-2] - 1/4 p.2-4

ANHA

02:30 [3] Man City - Brentford [14] - 2 0-0

BRC

02:30 [126] Porto Velho/RO - Remo/PA [9] +3/4 1-0

ANHB

02:45 [14] Cardiff City - Blackburn Rovers [17] +1/4 0-0

ANHB

02:45 [4] Ipswich - Rotherham Utd [24] - 1 3/4 3-1

ANHB

02:45 [16] Plymouth Argyle - West Brom [5] +1/2 0-0

ANHB

02:45 [3] Southampton - Hull City [8] - 1 0-2

ANHL1

02:45 [17] Cambridge Utd - Bolton [3] +1/4 1-0

ANHL1

02:45 [6] Oxford Utd - Northampton [12] - 3/4 1-1

ANHL2

02:45 1 [5] Milton Keynes Dons - Wrexham [3] - 1/4 1-1

ANHL2

02:45 [8] Wimbledon - Crawley Town [15] - 3/4 0-0

ANHL2

02:45 [11] Gillingham - Stockport [1] +0 0-0

ANHL2

02:45 [16] Walsall - Morecambe [10] - 1/2 2-0

SCO2

02:45 [1] Falkirk - Montrose [3] - 1 3/4 2-0

NIRA

02:45 [2] Cliftonville - Linfield [3] +0 0-0

C1

03:00 [D-2] Inter Milan - Atletico Madrid [E-1] - 1 0-0

C1

03:00 [B-2] PSV Eindhoven - B.Dortmund [F-1] - 1/4 0-1

ANHFLT

03:00 [N.A-1] Blackpool - Peterborough Utd [S.D-1] +0 0-1

ANHL1

03:00 [14] Reading - Port Vale [22] - 3/4 0-0

COLB

03:30 [9] Tigres(COL) - Orsomarso [12] - 1/2 -

LIB

05:00 Portuguesa - Palestino +1/4 -

BLVA

05:00 [A-1] Real Tomayapo - San Antonio (BOL) [A-2] - 1 1/4 -

COLB

05:00 [4] Cucuta - Boca Juniors Cali [6] - 1 -

ARGA

05:30 [A-8] Argentinos Jun. - Ind.Rivadavia [A-10] - 3/4 -

ARGA

06:00 [B-6] Defensa YJ - C. Cordoba SdE [B-12] - 3/4 -

BRC

06:00 [114] Nova Venecia/ES - Botafogo/SP [30] +3/4 -

COLB

06:00 [10] Union Magdalena - Barranquilla [5] - 3/4 -

BLVA

07:00 [A-3] The Strongest - Real Santa Cruz [A-4] - 2 3/4 -

LIB

07:30 Aguilas Doradas - Bragantino/SP +1/2 -

LIB

07:30 Always Ready - Sporting Cristal - 1 -

CCFW

07:30 [B-1] Mexico Nữ - Argentina Nữ - 1 1/4 -

BRARJ

07:30 [1] Flamengo/RJ - Boavista/RJ [8] - 2 1/2 -

COLB

07:40 [3] Atletico Huila - Real Soacha [15] -

CCFCL

08:00 [36] St. Louis City SC - Houston Dynamo [32] - 1/4 -

MEXA

08:00 [16] Puebla - Pachuca [4] +1/2 -

CRCA

08:00 [11] Sporting (CRC) - Puntarenas [9] - 1/4 -

MEXB

08:05 [9] Mineros de Zac. - Cancun FC [7] - 1/2 -

CRCA

09:00 [4] Alajuelense - Perez Zeledon [8] - 1 1/2 -

CCFCL

10:00 [37] Dep. Saprissa - Philadelphia Union [42] - 1/4 -

MEXA

10:00 [8] Necaxa - Chivas Guad. [7] +1/4 -

MEXB

10:05 [15] Correcaminos - Morelia [13] +0 -

CCFW

10:15 Mỹ Nữ - Dominican Nữ -

Các trận đã kết thúc

ACL

15:00 [I-1] Kawasaki Fro. 2 - 4 Shandong Taishan [G-1] - 3/4 1-2

GHCLB

15:00 [448] Khimki 0 - 1 Chertanovo [372] 0-1

GHU17

15:00 [38] Nga U16 1 - 0 Azerbaijan U16 [58] 1-0

AUSA

15:00 [3] Melb. Victory 2 - 1 Western United [12] - 1 1/4 0-0

GHCLB

16:30 [291] Villarreal B 4 - 1 Torpedo Kut. [762] 3-1

ACL

17:00 [J-1] Pohang Steelers 1 - 1 Jeonbuk H.Motor [F-2] - 1/4 1-0

GHU17

17:20 [27] Nga U17 6 - 1 Tajikistan U16 [66] 3-1

GHW

18:00 [20] Ba Lan U17 Nữ 3 - 0 Áo U17 Nữ [144] 1-0

ALBC

19:30 [8] Kukesi 0 - 1 Partizani Tirana [1] +3/4 0-1

GHU17

19:40 [36] Belarus U16 4 - 0 Kazakhstan U17 [64] 1-0

KSB

19:55 [7] Al Arabi (KSA) 0 - 1 Al Safa (KSA) [13] - 1 0-0

EUW17VL

20:00 [11-3] Albania U17 Nữ 1 - 7 Ireland U17 Nữ [2-4] 0-1

KSB

20:05 [9] Al Jndal 1 - 2 Al Kholood [2] +1/4 1-1

GHCLB

20:30 [15] Spartak Moscow 4 - 0 Abdysh-Ata Kant [791] - 2 3/4 2-0

WAFFW

21:00 [B-1] Nepal Nữ 4 - 1 Syria Nữ [B-3] - 3 3-1

GHCLB

21:00 [3] CSKA Moscow 3 - 0 Khimki [448] 0-0

GHU16

21:00 [47] Thụy Điển U16 0 - 2 Hàn Quốc U16 [30] 0-1

GHU19

21:00 [23] Séc U19 2 - 3 Đan Mạch U19 [8] +1/4 1-1

GHU19

21:00 [16] T.B.Nha U19 5 - 0 Na Uy U19 [49] - 1 1/4 4-0

EGYA

21:00 1 [8] Ceramica Cleopatra 1 - 1 El Gouna [9] 1 - 1/2 0-0

GHCLB

21:30 [46] Riga FC 3 - 0 Dinamo Batumi [277] 2-0

GHCLB

22:00 [532] Moss FK 0 - 0 Viking [87] +1 1/2 0-0

GHU17

22:00 [46] Belarus U17 1 - 1 Uzbekistan U17 [18] 1-1

MARA

22:00 [1] Raja Casablanca 2 - 0 Hassania Agadir [14] 1-0

ALBC

23:00 [3] Teuta Durres 0 - 0 KF Tirana [2] +3/4 0-0

KSB

23:00 1 [11] Jeddah Club 0 - 3 Hajer [16] - 1/2 0-2

SLOA

23:30 [9] NK Radomlje 1 - 2 Aluminij [8] - 1/2 0-1

WAFFW

00:00 [B-2] Palestine Nữ 3 - 0 Iraq Nữ [B-4] - 1 3/4 0-0

GHCLB

00:00 [195] Landskrona 2 - 1 Angelholms [652] 1-0

POLB

00:00 [7] Gornik Leczna 2 - 0 GKS Tychy [2] +1/4 1-0

ISRB

00:00 1 [16] Ihud Bnei Shfaram 1 - 2 Kafr Qasim [6] +1/4 1-2

EGYA

00:00 [17] Dakhleya 1 - 1 Pharco FC [18] +0 0-1

EGYA

00:00 [4] Al Masry 3 - 0 B. Al Mahalla [12] - 1/2 2-0

DUC4DB

01:00 [6] Babelsberg 3 - 1 Zwickau [11] - 1/2 2-0

ICELC

01:00 [A-1] Hafnarfjordur 2 - 3 UMF Grindavik [A-2] - 2 0-1

MARA

01:00 [11] JS Soualem 1 - 1 Maghreb Fes [8] +1/4 0-0

BRARJ

01:45 [10] Sampaio Correa/RJ 2 - 0 Bangu/RJ [11] 1 - 1/4 0-0

MARA

22:00 Hoãn [3] Renai. Berkane - FAR Rabat [2] -

MARA

22:00 Hoãn [10] Renai. Zemamra - Wydad Casablanca [4] -

DUC4DB

01:00 Hoãn [17] FC Eilenburg - CZ Jena [12] +1/2 -

Cúp C1 › Vòng 1/8 Luot Di

03:0022/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 › Vòng 1/8 Luot Di

03:0022/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 › Vòng 1/8 Luot Di

03:0021/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 › Vòng 1/8 Luot Di

03:0021/02/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 25 35 57
2 Arsenal 25 36 55
3 Man City 24 31 53
4 Aston Villa 25 19 49
5 Tottenham 25 14 47
6 Man Utd 25 1 44
7 Brighton 25 8 38
8 Newcastle 25 12 37
9 West Ham Utd 25 -8 36
10 Chelsea 25 1 35
11 Wolves 25 -1 35
12 Fulham 25 -7 29
13 Bournemouth 24 -13 28
14 Brentford 24 -8 25
15 Crystal Palace 25 -16 25
16 Nottingham Forest 25 -12 24
17 Everton 25 -6 20
18 Luton Town 24 -13 20
19 Burnley 25 -30 13
20 Sheffield Utd 25 -43 13