Kết quả bóng đá trong ngày

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AZEA

22:30 [8] Araz Nakhchivan - Karabakh Agdam [1] +2 1-2

BULA

22:30 [3] Cherno More - Krumovgrad [7] - 1 1/4 1-1

CROA

22:30 [1] Dinamo Zagreb - Rudes Zagreb [10] 2-1

NOR3

22:30 [B-7] Junkeren - Follo [B-6] +1/4 1-2

FINA

22:30 [7] IFK Mariehamn - Gnistan [8] +0 1-1

FINA

22:30 [2] KuPS - EIF Ekenas [12] - 1 1/2 2-1

FIN3

22:30 [7] EPS Espoo - PK Keski Uusimaa [11] - 1/2 1-0

FIN3

22:30 [8] RoPS Rovaniemi - KuPS Akatemia [9] - 1 0-0

FIN3

22:30 [3] Atlantis - HJK Klubi 04 [1] +0 1-2

FIN3

22:30 [5] Jyvaskyla JK - Jazz [6] - 1/4 0-1

FIN3

22:30 [2] KPV Kokkola - OLS Oulu [4] +1/4 0-0

URUA

22:30 [15] Cerro Montevideo - CA River Plate (URU) [11] +0 0-2

UAEA

22:40 [1] Al Wasl - Al Shabab (UAE) [2] - 1/4 0-0

ALGA

22:45 [2] CR Belouizdad - MC El Bayadh [12] 0-0

ALGA

22:45 [5] ES Setif - NC Magra [10] - 1 1/4 0-0

ALGA

22:45 [7] JS Kabylie - MC Alger [1] +0 1-0

ALGA

22:45 [13] MC Oran - ES Ben Aknoun [15] - 1 1/4 1-0

ALGA

22:45 [6] Paradou AC - US Souf [16] 3-0

ALGA

22:45 [11] US Biskra - CS Constantine [3] - 1/4 0-1

ALGA

22:45 [14] USM Khenchela - JS Saoura [8] - 1 0-0

ITA

23:00 [5] Atalanta - Torino [9] +0 2-0

ITA

23:00 [10] Napoli - Lecce [14] - 1 1/2 0-0

HLA

23:00 [7] Utrecht - Go Ahead Eagles [9] - 3/4 1-0

BLRA

23:00 [6] Slavia Mozyr - Dinamo Minsk [4] +0 1-1

TNKA

23:00 [19] Pendikspor - Gaziantep B.B [14] +1/4 0-1

TNKA

23:00 [12] Adana Demirspor - Istanbul BB [4] +1/2 1-4

TNKA

23:00 [3] Trabzonspor - Ankaragucu [17] +1/4 0-1

TNKA

23:00 [15] Konyaspor - Galatasaray [1] 0-1

TNKA

23:00 [18] Hatayspor - Rizespor [9] - 1 1-0

TNKA

23:00 [7] Kasimpasa - Besiktas [5] +0 1-0

TNKA

23:00 [2] Fenerbahce - Istanbulspor AS [20] - 3 1/4 3-0

EGYA

23:00 [10] Tala'ea Al Jaish - B. Al Mahalla [15] - 1/2 0-0

EGYA

23:00 [8] Future FC - Al Masry [2] +0 0-0

ARGB

23:10 [A-9] Ferro Carril Oeste - CA San Miguel [A-6] - 1/2 -

BDNC

23:15 [15] Porto - Sporting Lisbon [27] 1 +0 -

TBNB

23:30 [11] Burgos CF - Tenerife [12] - 1/2 -

TBNB

23:30 [19] Amorebieta - Espanyol [4] +1/4 -

TBNB

23:30 [13] Cartagena - Huesca [17] +1/2 -

TBNB

23:30 [6] Real Oviedo - Andorra FC [21] - 1 -

TBNB

23:30 [14] Albacete - Mirandes [18] - 1/4 -

TBNB

23:30 [8] Elche - Eldense [16] - 3/4 -

TBNB

23:30 [9] Racing Ferrol - Leganes [1] +0 -

TBNB

23:30 [10] Levante - Alcorcon [20] - 3/4 -

TBNB

23:30 [5] Racing Santander - Zaragoza [15] - 1/4 -

TBNB

23:30 [7] Sporting Gijon - Eibar [3] +0 -

TBNB

23:30 [2] Valladolid - Villarreal B [22] - 1 1/4 -

BIA

23:30 [6] Antwerpen - Anderlecht [2] +1/2 -

BIA

23:30 [1] Union Saint-Gilloise - Genk [4] - 1 -

BIA

23:30 [3] Club Brugge - Cercle Brugge [7] - 1 -

LITA

23:30 [6] Siauliai - Zalgiris [1] -

CHIB

23:30 [10] Deportes Recoleta - Temuco [15] -

CHIB

23:30 [14] San. Wanderers - Antofagasta [6] -

ALBA

00:00 [1] Partizani Tirana - Egnatia Rrogozhine [2] - 1/4 -

ICEA

00:00 [9] Stjarnan - KA Akureyri [11] - 3/4 -

ICEA

00:00 [4] Fram Rey. - Breidablik [2] +3/4 -

RMNA

00:00 [4] Universitatea Craiova - Universitaea Cluj [7] - 1/2 -

NORA

00:15 [3] Brann - Molde [5] - 3/4 -

EU17

00:30 [A-4] Síp U17 - Ukraina U17 [A-3] -

EU17

00:30 [A-1] Séc U17 - Serbia U17 [A-2] -

BULA

00:30 [4] Lok. Plovdiv - Cska Sofia [2] +1/2 -

ARGB

01:00 [B-19] Brown de Adrogue - Gimnasia y Tiro [B-8] +0 -

ARGB

01:00 [B-11] Deportivo Madryn - Atletico Atlanta [B-7] - 1/4 -

ARGB

01:00 [A-18] CA Guemes - Estudiantes BsAs [A-4] +0 -

URUA

01:00 [6] Cerro Largo - Defensor SC [5] +1/4 -

ARGB

01:20 [B-12] Deportivo Moron - Nueva Chicago [B-6] +0 -

ARGA

01:30 [A-8] CA Huracan - Instituto [A-7] - 1/2 -

ARGB

01:30 [B-16] Almagro - CA Mitre Salta [B-14] +0 -

ARGB

01:30 [A-12] Deportivo Maipu - Quilmes [A-2] +0 -

ARGB

01:30 [A-11] Alvarado MDP - Chacarita Jrs [A-10] +1/4 -

ARGB

01:30 [A-5] All Boys - Guillermo [A-19] - 1/2 -

ITA

01:45 [16] Frosinone - Udinese [17] +0 -

ITA

01:45 [18] Empoli - Roma [6] - 1/4 -

ITA

01:45 [7] Lazio - Sassuolo [19] - 1 1/2 -

ITA

01:45 [13] Verona - Inter Milan [1] +1 1/4 -

GHQG

02:00 [27] Anguilla - French St. Martin [70] -

TBNA

02:00 [13] Sevilla - Barcelona [2] +3/4 -

ARGB

02:00 [A-16] Patronato Parana - Arsenal Sarandi [A-15] - 1/4 -

ARGB

02:00 [B-15] Chaco For Ever - Estudiantes Rio Cuarto [B-5] -

ARGB

02:00 [A-8] Gimnasia Jujuy - Talleres (RdE) [A-17] - 1/2 -

BRB

02:00 [20] Ituano/SP - Ponte Preta/SP [14] +0 -

BLVA

02:00 [C-3] CD Guabira - Nacional Potosi [B-2] - 1 -

CHIA

02:00 [15] Dep. Copiapo - Audax Italiano [12] +0 -

CHIB

02:00 [13] Curico Unido - San.Morning [12] - 1/2 -

PERA

02:30 [16] Alianza Atletico - Carlos A. Mannucci [17] - 3/4 -

GHQG

03:00 [96] Grenada - St.Vincent [142] -

BRB

03:00 [10] Vila Nova/GO - Brusque FC/SC [19] - 3/4 -

COLB

03:00 [8] Dep.Quindio - Union Magdalena [4] -

COLB

03:00 [3] Llaneros FC - Cucuta [2] -

PERA

03:00 [13] Sport Boys - AD Tarma [6] +0 -

ARGA

03:30 [B-13] Sarmiento Junin - Ind.Rivadavia [A-14] - 1/4 -

ARGB

03:30 [A-13] Racing Cordoba - San Martin Tucuman [A-3] +0 -

ECUA

03:30 [8] Nacional Quito - Mushuc Runa [10] - 3/4 -

URUA

03:30 [10] Dep. Maldonado - CA Fenix [16] - 1/4 -

ARGA

03:45 [A-9] Gimnasia LP - Banfield [A-11] - 1/4 -

PARA

04:00 [3] Olimpia Asuncion - Sportivo Trinidense [12] - 3/4 -

CNDA

04:00 [4] Cavalry FC - Valour FC [6] - 1 1/4 -

BRB

04:30 [7] Ceara/CE - Chapecoense [9] - 3/4 -

BLVA

04:30 [D-4] Jorge Wilstermann - Always Ready [C-4] - 1/2 -

CHIA

04:30 [1] Univ. de Chile - Nublense [11] - 3/4 -

VENA

04:30 [5] Angostura - Puerto Cabello [7] +1/4 -

COLA

05:00 [3] Santa Fe - La Equidad [8] - 3/4 -

CRCA

05:00 [1] Dep. Saprissa - Alajuelense [3] - 1/2 -

ARGA

06:00 [A-6] Independiente - Velez Sarsfield [A-5] - 1/4 -

ECUA

06:00 [12] Orense SC - Cumbaya FC [14] - 1 -

BLVA

06:30 [D-3] Oriente Petrolero - The Strongest [A-1] - 1/4 -

PARA

06:30 [7] Sportivo Ameliano - Libertad [2] +1 -

GHQG

07:00 [198] Guatemala - Nicaragua [120] -

CHIB

07:00 [7] Deportes Santa Cruz - Deportes Limache [3] +0 -

VENA

07:00 [6] Portuguesa - Carabobo [3] - 1/4 -

COLA

07:15 [6] Once Caldas - Deportes Tolima [2] +0 -

MEXA

08:00 [1] Club America - Cruz Azul [2] - 1/2 -

Các trận đã kết thúc

NHATW

11:00 [11] Sperenza Osaka Nữ 0 - 1 Orca Kamogawa Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 [3] Nippatsu Yokohama Nữ 2 - 0 NGU Loverledge Nữ [2] 1-0

NHATW

11:00 [1] Via. Miyazaki Nữ 0 - 1 Iga Kunoichi Nữ [8] 0-0

AUSNSW

12:00 [1] Rockdale Ilinden FC 2 - 0 St George City [7] 1 - 1/2 1-0

AUSNSW

12:00 [6] Sydney Utd 1 - 0 Central Coast U21 [16] 1 0-0

AUSNSW

12:00 [8] Wollongong Wolves 1 - 2 Marconi Stallions [3] +0 0-2

AUSQSL

12:00 [10] Brisbane City 2 - 3 Brisbane Roar U21 [6] 1-1

AUSVPL

12:00 [3] Oakleigh Cannons 3 - 0 Heidelberg Utd [4] 1 - 1/2 2-0

NHATA

12:00 [3] Vissel Kobe 0 - 1 Tokyo Verdy [12] - 1 0-0

NHATB

12:00 [7] Iwaki FC 1 - 1 Tokushima Vortis [15] - 3/4 1-1

NHATB

12:00 [1] Shimizu S-Pulse 2 - 1 Mito Hollyhock [16] - 3/4 1-1

NHATB

12:00 [10] Oita Trinita 0 - 0 Renofa Yamaguchi [6] +0 0-0

NHATB

12:00 [5] Vegalta Sendai 1 - 4 Okayama [4] +0 1-1

NHATB

12:00 [17] Roas. Kumamoto 0 - 1 Montedio Yama. [14] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 [9] Blaublitz Akita 1 - 1 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 1-0

HQ3

12:00 [2] Siheung Citizen 1 - 0 Hwaseong FC [6] +1/4 1-0

HQ3

12:00 [16] Busan Transp. 1 - 3 Yangpyeong [10] - 1/4 0-3

AUSVPL

13:00 [1] South Melbourne 4 - 2 Moreland City SC [14] - 1 3/4 2-1

NHATA

13:00 [5] Nagoya Grampus 1 - 1 Kyoto Sanga [20] - 1/2 0-1

NHATA

13:00 [7] Cerezo Osaka 1 - 1 Sanf Hiroshima [8] +1/2 0-0

NHATA

13:00 [9] FC Tokyo 0 - 1 Gamba Osaka [4] +0 0-0

NHATW

13:00 [7] Shizuoka SSU(W) 1 - 3 Setagaya Sfida Nữ [5] +1/2 1-1

HQ3

13:00 [12] Mokpo City 1 - 1 Daejeon Korail [3] +0 0-0

AUSBPL

13:30 [11] Ipswich Knights 2 - 1 North Lakes United [9] 1-0

AUSQSL

14:00 [7] Gold Coast Utd 0 - 0 SC Wanderers [8] - 3/4 0-0

NHATA

14:00 [6] Urawa Red 1 - 2 Machida Zelvia [1] +0 0-0

TQB

14:00 [12] Heilongjiang Ice City 4 - 4 Dongguan Utd [14] - 3/4 3-2

HKGA

14:00 [8] Hong Kong FC 0 - 0 Sham Shui Po [9] +0 0-0

HKGA

14:00 1 [11] Resources Capital 0 - 1 Southern District [5] 0-1

HKGA

14:00 [7] North District 1 - 2 Eastern AA [2] +1 1/2 0-0

HKGA

14:00 [4] Kitchee 2 - 3 Lee Man FC [1] 1 - 1/4 0-3

HKGA

14:00 [10] Hồng Kông U23 2 - 4 Tai Po [3] 1-0

HQA

14:30 [11] Daegu 1 - 2 Gangwon [4] +0 0-0

HQB

14:30 1 [1] Anyang 2 - 3 Jeonnam Dragons [2] - 1/2 2-0

HQB

14:30 [5] Chungbuk Cheongju 1 - 0 Gyeongnam [11] +0 1-0

TQB

14:30 [2] Dalian Young Boy 2 - 2 Chong. Tongliang [3] 0-0

AUSBPL

15:00 [5] Pine Hills 4 - 3 Samford Rang. [7] 1 - 1/4 1-2

VNW

15:30 [3] Thái Nguyên T&T Nữ 4 - 0 Hà Nội II Nữ [8] 1-0

VNW

15:30 [5] PP Hà Nam Nữ 2 - 0 CLB TPHCM II Nữ [7] - 2 1/4 1-0

HQA

17:00 [7] Jeju Utd 1 - 0 Suwon FC [5] 1 +0 1-0

HQB

17:00 [12] Seongnam 0 - 2 Cheonan City [10] - 1/4 0-1

TQA

17:00 [16] Shenzhen Peng City 0 - 1 Sh. Shenhua [1] +1 1/4 0-1

SINA

17:00 1 [8] Tanjong Pagar 1 - 1 Hougang Utd [7] 0-0

VNA

17:00 [11] SL Nghệ An 1 - 0 BCM Bình Dương [4] +0 1-0

SCOA

18:00 [11] Ross County 4 - 0 Raith Rovers [15] - 3/4 1-0

TDB

18:00 1 [7] Skovde 1 - 2 Osters [2] +1 1-0

TQA

18:00 [4] Beijing Guoan 5 - 2 Nantong Zhiyun [15] - 1 2-1

TQA

18:00 [11] Qingdao Hainiu 3 - 1 Tianjin Tigers [7] +1/4 2-0

THAA

18:00 [13] Chiangrai Utd 2 - 3 Muang Thong Utd [5] +1/2 1-0

THAA

18:00 [2] Bangkok Utd 3 - 0 Uthai Thani FC [8] - 1 3/4 1-0

THAA

18:00 [3] Port FC 6 - 0 Nakhon Pathom [10] - 1 1/2 2-0

THAA

18:00 [4] BG Pathum United 4 - 2 Police Tero FC [15] - 2 2-1

THAA

18:00 [14] Chonburi 3 - 2 Trat FC [16] - 1 2-0

THAA

18:00 [1] Buriram Utd 8 - 2 Khonkaen Utd [7] - 2 1/4 3-1

VNA

18:00 [9] Thanh Hóa 2 - 5 Nam Định [1] +0 2-1

VNA

18:00 [14] Khánh Hòa 1 - 2 Bình Định [2] 0-1

BIA

18:30 [16] Kortrijk 0 - 1 Lommel [17] 1 - 1/2 0-1

TS 90': 0-1; HP: 4-1

TQB

18:30 [9] Qingdao Red Lions 3 - 3 Suzhou Dongwu [8] - 1/4 1-3

TQA

18:35 [3] Chengdu Rongcheng 7 - 0 Qingdao West Coast [12] - 2 1/4 3-0

TQA

18:35 [10] Changchun Yatai 0 - 0 Henan Songshan [14] +0 0-0

GHU18

19:00 [6] Anh U18 2 - 1 Ma Rốc U18 [31] -

TBNA

19:00 [12] Getafe 1 - 2 Mallorca [15] 2 - 1/4 0-0

BLRA

19:00 [7] Arsenal Dzyarzhynsk 2 - 0 Bate Borisov [10] 2-0

NOR3

19:00 1 [B-14] Eidsvold Turn 0 - 3 Stjordals Blink [B-2] +0 0-1

TDA

19:00 [4] Hammarby 3 - 0 Sirius [11] - 1/2 1-0

DENB

19:00 [12] Helsingor 0 - 3 B93 Kobenhavn [8] - 1/4 0-0

DENB

19:00 [10] HB Koge 1 - 0 Naestved BK [11] 1 +1/4 0-0

TQA

19:00 [2] Shanghai Port 4 - 1 Cangzhou Mighty Lions [9] - 3 3/4 1-1

IDNA

19:00 [2] Persib Bandung 3 - 0 Madura United FC [4] - 3/4 0-0

THAA

19:00 [6] Ratchaburi 3 - 0 Prachuap FC [9] - 1/4 1-0

MASL

19:15 [6] Negeri Sembilan 4 - 0 Selangor FA [10] 0-0

VNA

19:15 [6] CA Hà Nội 1 - 2 Viettel [7] - 1/2 0-2

VNA

19:15 [5] Hải Phòng 3 - 2 HL Hà Tĩnh [13] - 3/4 2-1

NORB

19:30 [2] Valerenga 3 - 1 Levanger FK [9] - 3/4 1-0

ARMA

20:00 [5] Alashkert 1 - 3 Ararat-Armenia [3] +3/4 0-1

AZEA

20:00 [6] Turan Tovuz 1 - 0 Kapaz [9] - 1 0-0

POLB

20:00 [7] Miedz Legnica 4 - 1 Lechia GD [1] - 1/4 1-1

POLB

20:00 [9] GKS Tychy 0 - 1 Gornik Leczna [5] - 1/4 0-0

POLB

20:00 1 [10] Wisla Krakow 0 - 3 Nieciecza [14] - 1 0-0

POLB

20:00 [8] Wisla Plock 1 - 2 Resovia [16] - 3/4 0-1

POLB

20:00 [6] Odra Opole 2 - 0 Znicz Pruszkow [12] 2 - 3/4 1-0

POLB

20:00 [13] Chrobry Glogow 2 - 0 Zaglebie Sosno [18] - 1/2 1-0

POLB

20:00 [11] Stal Rzeszow 1 - 2 Polonia Wars. [15] +3/4 1-1

POLB

20:00 [4] Motor Lublin 2 - 1 Podbeskidzie [17] - 1 1/4 2-0

POLB

20:00 [3] Arka Gdynia 0 - 1 Katowice [2] +0 0-1

BIHA

20:00 [9] GOSK Gabela 1 - 1 FK Sloga Doboj [7] 0-0

CROA

20:00 [2] HNK Rijeka 4 - 0 Slaven Belupo [9] - 1 3/4 2-0

NOR3

20:00 2 [B-5] Tromsdalen 3 - 2 Strommen [B-11] 1 - 3/4 3-1

FIN3

20:00 [10] VIFK Vaasa 2 - 1 Vaajakoski [12] - 1/2 1-1

TDB

20:00 [6] Sandvikens 3 - 1 Orgryte [16] - 1/2 1-1

TDB

20:00 [8] Gefle IF 3 - 1 Orebro [13] - 1/4 1-0

TDB

20:00 1 [11] Oddevold 1 - 2 Ostersunds [10] - 1/4 1-2

EGYA

20:00 [14] National Bank SC 2 - 2 Ismaily SC [12] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 2 [3] Leeds Utd 0 - 1 Southampton [4] 6 - 1/4 0-1

ANHU23

21:00 [1] Tottenham U21 3 - 1 Sunderland U21 [7] 1-0

BLRA

21:00 [15] Shakhter Soligo. 2 - 2 FK Smorgon [11] - 1/2 0-0

BIHA

21:00 [10] Igman Konjic 1 - 4 Zrinjski [2] 1-2

LITA

21:00 [5] Banga 0 - 3 Dainava Alytus [4] - 1/4 0-0

LUXA

21:00 [11] Wiltz 2 - 3 Dudelange [3] 1-0

LUXA

21:00 [4] Progres Niedercorn 1 - 3 Jeunesse Esch [5] 1-1

LUXA

21:00 [10] Racing Union 1 - 1 Mondorf-les. [9] 1-1

LUXA

21:00 [2] Swift Hesperange 2 - 0 UNA Strassen [6] 2-0

LUXA

21:00 1 [7] Victoria Rosport 2 - 0 Marisca Miersch [15] 0-0

LUXA

21:00 [8] UT Petange 1 - 3 Schifflingen [16] 0-1

LUXA

21:00 [12] Mondercange 2 - 1 Kaerjeng 97 [13] 2-0

LUXA

21:00 [14] Fola Esch 2 - 0 Differdange [1] 2-0

CZEA

21:00 [4] Banik Ostrava 6 - 0 Slovacko [6] 2 - 3/4 3-0

CZEA

21:00 [2] Slavia Praha 4 - 0 Mlada Boleslav [5] - 2 2-0

CZEA

21:00 [1] Sparta Praha 1 - 1 Vik.Plzen [3] - 1 1-0

TDB

21:00 1 [12] Helsingborg 0 - 1 Landskrona [1] - 1/4 0-1

TD3

21:00 [Norra-11] Karlbergs BK 3 - 1 Assyriska [Norra-5] 1 +0 2-0

TD3

21:00 [Norra-10] IFK Stocksund 2 - 3 Eskilstuna City [Norra-12] +0 1-1

TD3

21:00 [Norra-3] Hammarby Talang 5 - 1 Pitea IF [Norra-16] 1 - 1 1/4 2-1

UZBA

21:00 [6] Neftchi 1 - 0 FK AGMK [4] 0-0

TBNA

21:15 [14] Celta Vigo 2 - 2 Valencia [9] - 3/4 0-1

TBNA

21:15 2 [16] Las Palmas 1 - 1 Alaves [10] 1 +0 0-0

TSA

21:30 [11] Grasshoppers 1 - 1 Thun [13] - 1/2 0-0

TDA

21:30 [16] Vasteras 1 - 1 Brommapojkarna [9] - 1/2 1-1

UZBA

21:30 1 [5] Sogdiana Jizzakh 4 - 0 Bunyodkor [13] 3-0

EU17

22:00 [B-1] Áo U17 4 - 0 Đan Mạch U17 [B-2] 2-0

EU17

22:00 [B-4] Wales U17 1 - 1 Croatia U17 [B-3] 1-1

BIHA

22:00 [8] Siroki Brijeg 2 - 2 Sarajevo [4] 2-1

BIHA

22:00 [6] Zeljeznicar 2 - 1 Borac Banja Luka [1] 2-0

BIHA

22:00 [5] NK Posusje 2 - 0 Zvijezda Bijeljina [12] 2-0

BULA

22:00 1 [5] Levski Sofia 1 - 0 Ludogorets [1] +0 0-0

MKDA

22:00 [10] Vardar 2 - 0 Detonit Plackovica [13] 2-0

ICEB

22:00 [1] UMF Njardvik 0 - 0 Vestmannaeyjar [5] +1/4 0-0

NORA

22:00 [7] Odd Grenland 2 - 1 Lillestrom [13] +1/4 0-0

NORA

22:00 [14] Sarpsborg 1 - 3 Stromsgodset [6] - 1/4 0-1

NORA

22:00 [10] Haugesund 2 - 1 Sandefjord [15] - 1/4 0-0

NORA

22:00 [9] Rosenborg 2 - 1 Kristiansund [12] - 1 0-1

NORA

22:00 [4] Viking 3 - 0 HamKam [11] - 1 2-0

NOR3

22:00 1 [A-3] Sotra SK 2 - 1 FK Arendal [A-12] +1/4 0-1

FINB

22:00 2 [2] Jaro 0 - 0 JaPS [5] - 1 1/4 0-0

DENA

22:00 [1] Midtjylland 3 - 3 Silkeborg IF [9] - 1 1/2 0-2

DENA

22:00 [3] Kobenhavn 1 - 1 Nordsjaelland [4] - 1/2 1-0

DENA

22:00 [2] Brondby 2 - 3 Aarhus AGF [5] - 1 1/4 1-1

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 38

02:0027/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4527/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4527/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4527/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

01:4527/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

23:0026/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 38

23:0026/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 38

21:1526/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 38

21:1526/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 38

19:0026/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16