TỶ SỐ BÓNG ĐÁ HÔM NAY - LIVESCORE TRỰC TUYẾN

Livescore - Tỷ số bóng đá trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách TL Hiệp 1 Live Fav

HQ3

13:00 [3] Daejeon Korail - Paju Citizen [12] -

AFCFS

14:00 [A-4] Trung Quốc Futsal - Việt Nam Futsal [A-3] -

NGAU21

15:00 Rostov U21 - Fakel U21 -

AFCFS

16:00 [B-3] Australia Futsal - Arập Xêut Futsal [B-4] -

AUSVPL

16:30 [3] Heidelberg Utd - Moreland City SC [14] - 2 -

AUSA

16:45 [10] Newcastle Jets - Wellington Phoenix [2] +1/4 -

AUSVPL

16:45 [7] Dandenong City - South Melbourne [1] +1 -

NGAU21

17:00 Krasnodar U21 - Rubin Kazan U21 -

NGAU21

17:00 Strogino Moscow U21 - Master Saturn U21 -

NGAU21

17:00 Nizhny Nov U21 - Ural U21 -

AUSSL

17:00 [7] Para Hills Knights - Metro Stars [3] +1 1/2 -

AUSSL

17:00 [9] Croydon Kings - Adelaide Olympic [12] -

AUSSL

17:00 [1] Modbury Jets - Adelaide City [8] +1/4 -

AUSBPL

17:30 [2] Grange Thistle - North Lakes United [8] -

AUSQSL

17:30 [1] Gold Coast Knights - Brisbane City [6] - 1 1/4 -

AUSVPL

17:30 [5] Oakleigh Cannons - St Albans Saints [13] - 2 1/2 -

AFCFS

18:00 [A-2] Myanmar Futsal - Thái Lan Futsal [A-1] -

C1U19

19:00 [Play off-8] Olympiakos U19 - Nantes U19 [Play off-7] +1/2 -

NGAU21

19:00 CSKA Mos. U21 - Din. Moscow U21 -

NGAU21

19:00 Lok. Moscow U21 - FK Sochi U21 -

NGAU21

19:00 Orenburg U21 - Akhmat Gr. U21 -

TQA

19:00 [10] Zhejiang Professional - Tianjin Tigers [5] +0 -

THAA

19:00 [3] Port FC - Chiangrai Utd [13] - 1 1/2 -

AZEA

19:30 [6] Turan Tovuz - Sumqayit [4] -

ASI23

20:00 [B-3] Trung Quốc U23 - Hàn Quốc U23 [B-1] +1 1/2 -

ALBA

20:00 [10] Kukesi - Skenderbeu [6] -

ALBA

20:00 [9] Erzeni Shijak - KF Tirana [5] -

ISRB

20:00 [9] Hapoel Acre - Sektzia Nes Tziona [12] +0 -

ISRB

20:00 [11] Hapoel R. Gan - Ihud Bnei Shfaram [16] -

ISRB

20:00 [13] HR Letzion - Hapoel Kfar Saba [14] +0 -

ISRB

20:00 [4] Maccabi K.Jaffa - Maccabi Herzliya [8] - 3/4 -

ISRB

20:00 [1] Bnei Yehuda - Hapoel Nof HaGalil [5] - 3/4 -

ISRB

20:00 [3] Ironi Tiberias - INR HaSharon [6] - 3/4 -

ISRB

20:00 [10] Kafr Qasim - Hapoel Afula [15] - 1/2 -

ISRB

20:00 [2] HIK Shmona - Hapoel Umm Al Fahm [7] - 1 1/4 -

IRNA

20:00 [15] Nassaji Mazandaran - Tractor SC [4] -

OMAA

20:45 [8] Al Shabab (OMA) - Dhofar [9] -

AFCFS

21:00 [B-1] Iraq Futsal - Uzbekistan Futsal [B-2] -

NGAU21

21:00 Chertanovo U21 - Zenit U21 -

NGAU21

21:00 Konoplev FA U21 - Kryliya Sov. U21 -

BLRA

21:00 [12] FK Smorgon - Gomel [7] -

BIHA

21:00 [8] GOSK Gabela - FK Tuzla City [9] -

INDA

21:00 [4] Odisha - Kerala Blasters [5] - 3/4 -

EGYA

21:00 [15] B. Al Mahalla - Arab Contractors [17] +1/4 -

BULA

21:30 [15] Botev Vratsa - Etar [16] - 3/4 -

RMNA

21:30 [8] Hermannstadt - Botosani [16] - 1/2 -

IRNA

21:30 [2] Esteghlal Tehran - Shamsazar Qazvin [7] - 1 -

IRNA

21:40 [13] Foolad Khozestan - Mes Rafsanjan [10] -

ARMA

22:00 [2] FC Noah - BKMA Yerevan [9] -

FINA

22:00 [4] Seinajoen JK - Ilves Tampere [10] +0 -

FINA

22:00 [9] Inter Turku - KuPS [2] +0 -

KSAA

22:00 [14] Al Riyadh - Al Tai [17] +0 -

KSAA

22:00 [2] Al Nassr (KSA) - Al Fayha [10] - 1 -

ALGA

22:00 [5] ES Setif - JS Saoura [9] - 1/2 -

ALGA

22:00 [12] NC Magra - MC Alger [1] +1/2 -

ALGA

22:00 [11] USM Khenchela - CS Constantine [2] - 1/4 -

ALGA

22:00 [16] US Souf - ASO Chlef [13] -

ASI23

22:30 [C-2] Thái Lan U23 - Arập Xêut U23 [C-1] +1 -

ASI23

22:30 [B-4] UAE U23 - Nhật Bản U23 [B-2] +1 1/4 -

FINB

22:30 [8] KaPa - SalPa Salo [9] +0 -

SVKA

22:30 [6] Trencin - FC Kosice [10] - 1 1/4 -

C1U19

23:00 [H-1] Porto U19 - AC Milan U19 [F-1] - 1/2 -

NGA

23:00 [2] Krasnodar - Fakel [12] - 3/4 -

NGAU21

23:00 Baltika U21 - Spartak Mos. U21 -

POLA

23:00 [16] Korona Kielce - Radomiak Radom [10] - 1/4 -

POLB

23:00 [11] Stal Rzeszow - Podbeskidzie [17] - 1/4 -

POLB

23:00 [15] Polonia Wars. - Zaglebie Sosno [18] - 1/4 -

BIHA

23:00 [5] NK Posusje - Zeljeznicar [10] -

GEOA

23:00 [6] FC Telavi - FC Iberia 1999 [1] -

CYPA

23:00 [14] Doxa Katokopia - Nea Salamina [8] +0 -

CYPA

23:00 [13] Othellos Athienou - Ethnikos Achnas [10] +1/2 -

AUTB

23:10 [11] Horn - SV Ried [2] +1 -

AUTB

23:10 [16] SKU Amstetten - Sturm Graz II [15] - 3/4 -

AUTB

23:10 [3] Leoben - Liefering [8] - 1/4 -

AUTB

23:10 [4] Admira - Kapfenberg [12] - 1 -

AUTB

23:10 [9] First Vienna - SV Lafnitz [10] - 3/4 -

ITA

23:30 [12] Genoa - Lazio [8] +0 -

DUB

23:30 [10] Elversberg - Schalke 04 [12] +0 -

DUB

23:30 [11] Nurnberg - Paderborn 07 [9] +0 -

DUC4BA

23:30 [11] Wacker Burghausen - SpVgg Bayreuth [12] - 1/4 -

BLRA

23:30 [9] Bate Borisov - Dnepr Mogilev [10] -

URUA

23:30 [7] Racing Club (URU) - Cerro Montevideo [12] - 1/4 -

DUC3

00:00 [6] Sandhausen - A.Bielefeld [15] +0 -

DUC4B

00:00 [3] Meppen - Spelle-Venhaus [18] -

DUC4BA

00:00 [18] Buchbach - Memmingen [17] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 [1] Wurzburger - Schweinfurt [10] - 2 -

DUC4BA

00:00 [14] V. Aschaffenburg - Augsburg II [7] +1/4 -

DUC4DB

00:00 [3] BFC Dynamo - RW Erfurt [13] - 1 1/4 -

DUC4DB

00:00 [12] Luckenwalde - Viktoria Berlin [4] +1/4 -

DUC4DB

00:00 [11] Lok.Leipzig - Hansa Rostock II [17] - 3/4 -

BDNB

00:00 [16] Feirense - Leixoes [14] +0 -

BULA

00:00 [8] Krumovgrad - Slavia Sofia [10] +0 -

TNKA

00:00 [4] Besiktas - Ankaragucu [14] - 3/4 -

TNKB

00:00 [17] Altay - Manisa FK [14] +1 3/4 -

TD3

00:00 IFK Stocksund - Vasalunds +1/2 -

TD3

00:00 Ariana FC - Angelholms - 3/4 -

DENA

00:00 [6] Randers - Odense BK [9] - 3/4 -

DENB

00:00 [8] B93 Kobenhavn - Naestved BK [11] +1/4 -

DENB

00:00 [9] AC Horsens - Helsingor [12] - 3/4 -

DENB

00:00 [7] Hillerod - HB Koge [10] - 1 1/4 -

DEN3

00:00 [7] Fremad Amager - FA 2000 [10] - 3/4 -

DEN3

00:00 [2] Roskilde - AB Gladsaxe [6] - 1 -

EGYA

00:00 [11] Zamalek SC - Pyramids FC [1] -

EGYA

00:00 [4] Al Masry - Ahly Cairo [12] -

ALGA

00:00 [3] CR Belouizdad - US Biskra [7] - 1 1/2 -

DUC4B

00:30 [15] SSV Jeddeloh - Bremer SV [14] - 1/4 -

DUC4B

00:30 [11] TuS BW Lohne - Teutonia Ottensen [6] +1/4 -

DUC4T

00:30 [6] Rodinghausen - Lippstadt [15] - 1 -

DUC4T

00:30 [5] Schalke 04 II - Oberhausen [10] - 1/2 -

PH3

00:30 [10] Orleans - Nimes [14] - 1/2 -

PH3

00:30 [15] GOAL FC - Marignane [13] - 1/2 -

PH3

00:30 [16] Epinal - Versailles [9] +1/4 -

PH3

00:30 [17] Avranches - Chateauroux [11] +1/2 -

PH3

00:30 [4] Rouen - Nancy [5] - 1/4 -

PH3

00:30 [3] FC Martigues - SO Cholet [18] - 1 -

PH3

00:30 [1] Red Star 93 - Dijon [7] - 3/4 -

PH3

00:30 [6] Le Mans - Villefranche [12] - 3/4 -

RMNA

00:30 [6] Farul Constanta - CFR Cluj [3] +1/4 -

TSB

00:30 [8] Schaffhausen - Neuchatel Xamax [4] +0 -

TSB

00:30 [9] Bellinzona - Baden [10] - 1/2 -

AUTA

00:30 [2] Sturm Graz - Rapid Wien [6] - 1/2 -

ASI23

01:00 [C-3] Tajikistan U23 - Iraq U23 [C-4] +1 1/4 -

ANHU23

01:00 [24] Newcastle U21 - Leeds Utd U21 [25] - 1/4 -

ANHU23

01:00 [19] Nottingham Forest U21 - Aston Villa U21 [17] - 1/4 -

HLB

01:00 [4] Dordrecht 90 - TOP Oss [17] - 1 1/4 -

HLB

01:00 [16] Telstar - Emmen [12] - 1/4 -

HLB

01:00 [19] Den Bosch - NAC Breda [7] +1/2 -

HLB

01:00 [13] Helmond Sport - Ajax U21 [14] - 1/2 -

HLB

01:00 [2] Roda JC - De Graafschap [6] - 1/2 -

NGB

01:00 [4] Rodina Moscow - Khimki [3] - 1/2 -

BIHA

01:00 [4] Velez Mostar - Zvijezda Bijeljina [12] -

BIB

01:00 [5] Zulte-Waregem - Lierse [10] - 1 1/4 -

BIB

01:00 [4] Lommel - Beveren [8] - 1/4 -

BIB

01:00 [1] Beerschot-Wilrijk - Patro Eisden [6] - 1/4 -

BIB

01:00 [7] RFC Liege - Genk II [9] - 1 -

BIB

01:00 [15] RFC Seraing - Deinze [3] +1/2 -

BIB

01:00 [13] Francs Borains - Dender [2] +1 -

BIB

01:00 [14] Oostende - Standard Liege II [16] - 1 1/2 -

KSAA

01:00 [3] Al Ahli (KSA) - Al Hilal [1] +1/4 -

TSB

01:15 [1] Sion - Stade Nyonnais [3] - 1 1/4 -

TSB

01:15 [6] Aarau - Thun [2] +1/4 -

TBNB

01:30 [12] Tenerife - Leganes [1] - 1/4 -

ITB

01:30 [12] Reggiana - Cosenza [14] - 1/4 -

ITB

01:30 [6] Palermo - Parma [1] +0 -

DUA

01:30 [6] Ein.Frankfurt - Augsburg [7] - 1/2 -

POLA

01:30 [5] Rakow Czestochowa - Gornik Zabrze [7] - 1 -

POLB

01:30 [13] Znicz Pruszkow - Wisla Krakow [7] +1/2 -

AUTB

01:30 [6] SW Bregenz - Floridsdorfer AC [5] +1/4 -

URUA

01:30 [9] Liverpool P. (URU) - Defensor SC [5] +0 -

ITA

01:45 [14] Cagliari - Juventus [3] +3/4 -

SCOB

01:45 [8] Inverness C.T. - Raith Rovers [2] +1/4 -

NIRA

01:45 [2] Linfield - Larne [1] - 1/4 -

IREA

01:45 [2] Derry City - Shamrock Rovers [4] +0 -

IREA

01:45 [3] Bohemians - Drogheda Utd [9] - 1/4 -

IREA

01:45 [5] St. Patricks - Waterford Utd [7] - 1/4 -

IREA

01:45 [6] Sligo Rovers - Dundalk [10] - 1/4 -

IREA

01:45 [8] Galway - Shelbourne [1] +0 -

IREB

01:45 [1] Cork City - Longford Town [10] -

IREB

01:45 [8] Kerry FC - Athlone [7] +0 -

IREB

01:45 [5] Bray Wanderers - Treaty United [6] - 1/4 -

IREB

01:45 [2] Finn Harps - Cobh Ramblers [9] -

IREB

01:45 [4] Wexford Youths - UC Dublin [3] - 1/2 -

ANHL1

02:00 [6] Oxford Utd - Stevenage [9] - 3/4 -

TBNA

02:00 [5] Athletic Bilbao - Granada [19] - 1 3/4 -

PHA

02:00 [5] Nice - Lorient [16] - 1 -

ECUA

02:00 [15] Delfin SC - Macara [7] - 1/4 -

MARA

02:00 Youssoufia. Berre - Olympique Safi -

BDNA

02:15 [11] Rio Ave - Arouca [6] +0 -

ICEA

02:15 [11] Stjarnan - Valur Rey. [4] +1/4 -

PERA

03:00 [18] DU Comercio - Universitario [2] +1 1/4 -

VENA

03:00 [8] Carabobo - Caracas [11] -

CSUW20

04:00 [A-3] Argentina U20 Nữ - Paraguay U20 Nữ [A-1] -

COLB

04:00 [11] Interna. Palmira - Union Magdalena [7] -

COLB

04:00 [9] Tigres(COL) - Cucuta [2] +1/4 -

ECUA

04:30 [14] Orense SC - LDU Quito [5] +1/4 -

BRB

05:00 [12] Botafogo/SP - America/MG +1/4 -

BRB

05:00 [6] Novorizontino/SP - CRB/AL [10] - 3/4 -

PARA

05:00 [9] Sol de America - Sportivo Luqueno [5] +0 -

BRB

06:00 Santos/SP - Paysandu/PA -

VENA

06:00 [9] Metropolitano - Angostura [2] - 1/2 -

VENA

06:00 [14] Zamora Barinas - Portuguesa [7] +1/4 -

COLB

06:05 [3] Llaneros FC - Orsomarso [5] - 3/4 -

ARGB

06:10 [A-2] San Martin Tucuman - Guillermo [A-17] - 1 -

CSUW20

06:30 [A-4] Ecuador U20 Nữ - Uruguay U20 Nữ [A-5] -

BRB

07:00 Operario/PR - Avai/SC [13] - 1/4 -

CHIA

07:00 [14] U. La Calera - Everton CD [9] +0 -

ECUA

07:00 [2] SD Aucas - Emelec [3] - 1/4 -

USW

07:05 [5] Orlando Pride Nữ - San Diego Wave Nữ [9] -

PARA

07:30 [4] 2 de Mayo - Cerro Porteno [2] +1/2 -

PERA

08:00 [4] Cienciano - Dep. Garcilaso [16] - 1/4 -

MEXA

08:00 [13] Mazatlan FC - Juarez [17] - 1/2 -

COLA

08:10 [2] Atl. Bucaramanga - Boyaca Chico [18] - 3/4 -

AUSVPL

10:00 [11] Green Gully SC - Port Melbourne [6] +0 -

MEXA

10:00 [14] San Luis - Toluca [2] +1/2 -

MEXA

10:00 [16] Club Tijuana - Puebla [18] - 1 -

Tỷ số trực tuyến - Livescore - Kết quả trực tiếp

Chuyên mục Livescore - Tỷ số bóng đá trực tuyến cập nhật liên tục kết quả bóng đá của các giải đấu bóng đá hàng đầu trên thế giới như World Cup, EURO, SEA Games, AFF Cup, Ngoại Hạng Anh, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Serie A,... Thông tin ty so bong da được cập nhật một cách LIÊN TỤC, CHÍNH XÁC theo THỜI GIAN THỰC, giúp người xem dễ dàng theo dõi tất cả các trận đấu đang diễn ra.

 

Đặc biệt, mục Live score trên Tỷ lệ bóng đá Plus cung cấp thông tin chi tiết về số phút LIVE, tỷ số hiện tại, tỷ số hiệp 1 (H1) và tỷ số cả trận sau khi trận đấu kết thúc (FT). Bạn có thể theo dõi tỷ số bóng đá trực tiếp trên bất kỳ thiết bị nào như điện thoại, máy tính bảng, máy tính xách tay,... miễn là có kết nối internet.

 

Khi bạn nhấp vào cặp đấu mong muốn, bạn sẽ được xem thêm thông tin chi tiết như tỷ lệ kèo hiện tại, phong độ - đối đầu, lịch sử đối đầu cũng như diễn biến trận đấu. Bên cạnh đó, bạn còn có thể so sánh kết quả với những trận đấu diễn ra cùng một khung giờ hoặc cùng 1 giải đấu. Điều này giúp người hâm mộ bóng đá có một cái nhìn toàn diện về mỗi trận đấu và tận hưởng trải nghiệm thể thao tốt nhất.

Cúp C2 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 › Vòng Tu Ket

02:0019/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 › Vòng Tu Ket

23:4518/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 › Vòng Tu Ket

23:4518/04/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 32 44 73
2 Arsenal 32 49 71
3 Liverpool 32 41 71
4 Aston Villa 33 19 63
5 Tottenham 32 16 60
6 Newcastle 32 17 50
7 Man Utd 32 -1 50
8 West Ham Utd 33 -6 48
9 Chelsea 31 9 47
10 Brighton 32 2 44
11 Wolves 32 -5 43
12 Fulham 33 -2 42
13 Bournemouth 32 -10 42
14 Crystal Palace 32 -17 33
15 Brentford 33 -11 32
16 Everton 32 -16 27
17 Nottingham Forest 33 -16 26
18 Luton Town 33 -24 25
19 Burnley 33 -35 20
20 Sheffield Utd 32 -54 16